Trang chủ»Điện tử»Tivi»TV Samsung» Tivi(Màn hình đa chức năng LFD)Samsung LH65BEDHVGKXXV
Tivi(Màn hình đa chức năng LFD)Samsung LH65BEDHVGKXXV
27.170.000 đ
Lượt xem : 642
Mô tả :
* TV dành riêng cho doanh nghiệp.
* Thời gian bảo hành 3 năm.
* Ứng dụng Samsung Business TV
  • * Nền tảng Tizen Enterprise
  • * Bộ xử lý Crystal UHD 4K
Thông số kỹ thuật
  • Diagonal Size (Inch)65"
  • Screen Resolution4K (3,840 x 2,160)
  • Diagonal Size (cm)163.9 cm
Hiển Thị
  • Diagonal Size (Inch)65"
  • Diagonal Size (cm)163.9 cm
  • Operation Time Support16/7
Video
  • Engine Hình ảnhCrystalProcessor 4K
  • HDR10+Support
  • Nâng cấp Tương phảnYes
  • Motion TechnologyMotion Xcelerator
  • Picture Upscale4K Upscaling
  • Filmmaker ModeYes
  • Anti-ReflectionN/A
Âm thanh
  • Object Tracking SoundOTS Lite
  • Loại loa2CH
  • Q-SymphonyYes
  • Audio Pre-selection DescriptorN/A
  • Đầu ra âm thanh (RMS)20W
  • Bluetooth AudioYes
Smart Service
  • Hệ Điều HànhTizen™ Smart TV
  • BixbyYes (Voice Ready)
  • Far-Field Voice InteractionN/A
  • Alexa Built-inN/A
  • Trình duyệt WebYes
  • Samsung HealthN/A
  • Universal GuideN/A
  • Media HomeYes
Smart Feature
  • Multi Device ExperienceMobile to TV, Sound Mirroring, Wireless TV On
  • Remote AccessYes
  • VXT Player SupportN/A
Kết Nối
  • HDMI3
  • USB1 x USB-A
  • Ethernet (LAN)1
  • Audio Out (Mini Jack / LR)N/A
  • Cổng Digital Audio Out (Optical)N/A
  • RF In (Terrestrial / Cable input / Satellite Input)1/1(Common Use for Terrestrial)/0
  • Ex-Link ( RS-232C )N/A
  • CI (Common Interface) SlotN/A
  • HDMI Audio Return ChanneleARC/ARC
  • Wi-FiYes (Wi-Fi 5)
  • Bluetooth (BT)Yes (BT5.2)
Thiết kế
  • Thiết kếSlim Look
  • Bezel Type3 Bezel-less
  • Slim TypeSlim look
  • Front ColorBLACK
  • Dạng chân đếFLAT FEET
  • Stand ColorBLACK
Khả năng truy cập
  • Hearing Impaired SupportClosed Caption (Subtitle), Multi-output Audio, Sign Language Zoom
  • Motor Impaired SupportSlow Button Repeat, Remote Control App. for All
  • Voice GuideUK English, China Chinese, Korean, Indonesia, Vietnamese
Pin & Sạc
  • Mức tiêu thụ nguồn (Typical)N/A
  • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Mở)170 W
  • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ chờ)N/A
Kích thước
  • Kích thước1452.9 x 834.0 x 60.6 mm
  • Thùng máy (RxCxD)1606 x 950 x 179 mm