Trang chủ»Điện tử»Tivi»TV Samsung»Màn hình LFD Samsung LH65BEAHLGKXXV
Màn hình LFD Samsung LH65BEAHLGKXXV
Liên hệ
Lượt xem : 854
Mô tả :
* TV dành riêng cho doanh nghiệp.
* Thời gian bảo hành 3 năm.
  • * Quản lý nội dung từ xa với ứng dụng Business TV.
  • * Thiết kế nội dung hiệu quả với hơn 100 mẫu có sẵn.
  • * Vận hành bền bỉ 16h/ngày, 7 ngày/tuần.
* Tối ưu thời gian vận hành của doanh nghiệp.
Hiển Thị
  • Tên sản phẩm60Hz E-LED BLU
  • Độ Sáng (Tiêu chuẩn)250 nit
  • Thời Gian Phản Hồi (G-to-G)8ms
  • Độ Lóa2.3%
  • Màu sắc hiển thị16.7 M
  • Screen CurvatureN/A, Phẳng
  • Diagonal Size (Inch)65"
  • Diagonal Size (cm)163.9 cm
  • Screen Resolution3,840 x 2,160
  • Tỷ lệ tương phản4700:1
  • Góc nhìn (ngang/dọc)178:178
  • Gam màu72%
Video
  • Engine Hình ảnhBộ xử lý Crystal 4K
  • HDR10+
Âm thanh
  • Dolby digital plus/ HEAAC
  • Loại loa2CH
  • Bluetooth Audio
Smart Service
  • Smart TV TypeSmart
  • Hệ Điều HànhTizen™
  • Trình duyệt Web
  • App Casting
  • Kết nối thẳng WiFi
  • Sound Mirroring
Kết Nối
  • HDMI3
  • USB1
  • Ethernet (LAN)
  • Cổng Digital Audio Out (Optical)1
  • RF In (Terrestrial / Cable input / Satellite Input)1/1(Common Use for Terrestrial)/0
  • HDMI A / Return Ch. Support
  • eARC
  • HDMI Quick Switch
  • Wi-FiCó (WiFi5)
  • Bluetooth (BT)Có (BT4.2)
  • Anynet+ (HDMI-CEC)
Thiết kế
  • Thiết kếChamfer Mold
  • Bezel Type3 Bezel-less
  • Slim TypeSlim look
  • Front ColorTitan Gray
  • Dạng chân đếSlim Feet
  • Stand ColorTitan Gray
Pin & Sạc
  • Mức tiêu thụ nguồn (Typical)116.0 W
  • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Mở)195
  • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ chờ)0.5 W
Kích thước
  • Kích thước1449.4 x 830.3 x 59.9 mm
  • Thùng máy (RxCxD)1606 x 963 x 184 mm