Trang chủ»Điện tử»Tivi»TV Samsung»Màn hình LFD Samsung LH55BECHLGKXXV
Màn hình LFD Samsung LH55BECHLGKXXV
Liên hệ
Lượt xem : 812
Mô tả :
* TV dành riêng cho doanh nghiệp.
* Thời gian bảo hành 3 năm.
  • * Tinh chỉnh màu sắc cho hình ảnh sống động như thật
    • * Xem mọi sắc độ màu như mong muốn với độ phân giải 4K
    • * Tăng cường cảm nhận về chiều sâu và màu sắc.
Thông số kỹ thuật
  • Diagonal Size (Inch)55"
  • Diagonal Size (cm)138.7 cm
  • Screen Resolution3,840 x 2,160
Hiển Thị
  • Thời Gian Phản Hồi (G-to-G)8 ms
  • Độ Lóa2%
  • Diagonal Size (Inch)55"
  • Diagonal Size (cm)138.7 cm
  • Brightness (Typ)250 nit
  • Tỷ lệ tương phản4700:1
  • Góc nhìn (ngang/dọc)178:178
  • Gam màu72 %
Video
  • Engine Hình ảnhCrystal Processor 4K
  • HDR10+Support
Âm thanh
  • Dolby digital plus/ HEAAC
  • Loại loa2CH (10W+10W), công suất 20W
  • Dolby DecoderMS12 2ch
  • Bluetooth AudioYes
  • Multiroom LinkYes
  • Dual Audio Support (Bluetooth)Yes
  • Buds Auto SwitchYes
Smart Service
  • Hệ Điều HànhTizen™ Smart TV
  • Bộ nhớ RAM2GB (có sẵn
  • Trình duyệt WebYes
  • App CastingYes
  • Media HomeYes
Smart Feature
  • Multi Device ExperienceMobile to TV, TV Sound to Mobile, Sound Mirroring, Wireless TV On
  • Wireless DeXYes
  • Web ServiceMicrosoft 365
  • VXT Player SupportYes
Kết Nối
  • HDMI3
  • USB1
  • Ethernet (LAN)Yes
  • Cổng Digital Audio Out (Optical)1
  • RF In (Terrestrial / Cable input / Satellite Input)1/1(Common Use for Terrestrial)/0
  • HDMI Audio Return ChanneleARC/ARC
  • Wi-FiYes (WiFi5)
  • Bluetooth (BT)Yes (BT5.2)
Thiết kế
  • Thiết kếSlim look
  • Bezel Type3 Bezel-less
  • Slim TypeSlim look
  • Front ColorBlack
  • Dạng chân đếSlim Feet
  • Stand ColorBlack
Pin & Sạc
  • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Mở)150 W
  • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ chờ)N/A
Kích thước
  • Kích thước1230.5 x 707.2 x 59.9 mm
  • Thùng máy (RxCxD)1386 x 843 x 158 mm